Àṣàyàn Olóòtú EwìWèrè Alásọ àti Àwọn Ewì Míràn |Sheriffdeen Adéọlá Ògúndípẹ̀atelewoJuly 26, 2021August 11, 2021 by atelewoJuly 26, 2021August 11, 20210413Ta Ni Kí Ń Bi? Mo wò òréré ayé yíká Ayé ò yé mí rárá Mo wò sánmọ̀ lọ súà...Read more
Àpilẹ̀kọ Àṣàyàn OlóòtúLálẹ́ Ìgbéyàwó | Sheriffdeen Adéọlá Ògúndípẹ̀atelewoJuly 26, 2021August 11, 2021 by atelewoJuly 26, 2021August 11, 20210337Bí aré kò bá tó aré a kì í pòwe, bí ọ̀rọ̀ kò bá tọ́rọ̀ a kìí fìtàn balẹ̀, bí...Read more
Àpilẹ̀kọ Àṣàyàn OlóòtúÌkòríta Mẹ́ta |Sheriffdeen Adéọlá Ògúndípẹ̀AtelewoMarch 19, 2021March 22, 2021 by AtelewoMarch 19, 2021March 22, 20211904Ìlẹ̀kẹ̀ má jà á sílé má jà á síta ibì kan ni yóò já sí lọ́jọ́ kan. Dùnúnkẹ́ rẹwà lọmọ....Read more
Àṣàyàn Olóòtú EwìB’ọ́bẹ̀ ẹ bá dùn àti ewì míràn | Sheriffdeen Adéọlá Ògúndípẹ̀AtelewoMarch 19, 2021March 22, 2021 by AtelewoMarch 19, 2021March 22, 20210578Olú ti d'ẹ́nu ní ìbúǹbú Ó di dandan kó jẹun. Ebi kìí wọnú kọ́rọ̀ míì ó wọ̀ ọ́ Òrìṣà bí ọ̀fun ò sí...Read more
EwìỌmọ Òrukàn àti ewì míràn | Sheriffdeen Adéọlá Ògúndípẹ̀AtelewoJanuary 22, 2021March 19, 2021 by AtelewoJanuary 22, 2021March 19, 202101112ỌMỌ ÒRUKÀN Ikọ́ wíwú ológìnní kìí ṣàfiṣe Ìran baba wọn níí wúkọ́ fee. Gbígbó ajá kì í kúkú pajá. Ìran...Read more
Àṣàyàn Olóòtú EwìArá Ìlú Òyìnbó | Sheriffdeen Adéọlá Ògúndípẹ̀atelewoSeptember 23, 2020September 23, 2020 by atelewoSeptember 23, 2020September 23, 20200819Jòjòló akéwì tún dé Mo fẹ́ kọrin ewì sétí aráyé Ẹ yá mi létí yín. Ọ̀rọ̀ fẹ́ máa jábọ́ bí...Read more
Àpilẹ̀kọ Àṣàyàn Olóòtú ÌtànKọ́kọ́rọ́ Ilé |Sheriffdeen Adéọlá Ògúndípẹ̀atelewoAugust 19, 2020August 19, 2020 by atelewoAugust 19, 2020August 19, 202001008 Ọjọ́ tí mo ti ń fi àwo òyìnbó jẹun kò fọ́ mọ́ mi lọ́wọ́ rí. Ohun tí ènìyàn kúkú...Read more
Àṣàyàn Olóòtú EwìKò Jọra Wọn |Sheriffdeen Adéọlá Ògúndípẹ̀atelewoAugust 3, 2020August 3, 2020 by atelewoAugust 3, 2020August 3, 20200964Kò sẹ́ranko bí kìnnìún níjù. Bó dolókìtì ẹni tí ó ṣe bí ọ̀bọ ò sí. Ẹranko tí ó sọ pé...Read more